P3.91-P7.82 ให้เช่า LED แบบยืดหยุ่น หน้าโปร่งจอหนัง / หน้าโปร่ง LED ผนังวีดีโอ
หน้าจอ LED โปร่งใสกลางแจ้ง
260 มุมมอง
ติดต่อตอนนี้
ข้อความของผู้เยี่ยมชม ส่งข้อความ
ติดต่อตอนนี้
เรียนรู้เพิ่มเติม
วิดีโอที่เกี่ยวข้อง
5600cd/sqm จอจอไฟฟ้า LED หน้าโปร่งยืดหยุ่น P3.91-p7.82 กลางแจ้ง 00:04
5600cd/sqm จอจอไฟฟ้า LED หน้าโปร่งยืดหยุ่น P3.91-p7.82 กลางแจ้ง
หน้าจอ LED โปร่งใสกลางแจ้ง
ให้เช่า ภายนอก โฟกซิเบล โทรใส LED ห้องแสดงภาพขนาด 500 * 1000 มม 00:15
ให้เช่า ภายนอก โฟกซิเบล โทรใส LED ห้องแสดงภาพขนาด 500 * 1000 มม
หน้าจอโปสเตอร์ LED แบบตั้งพื้นพับสามทบ HD บางเฉียบ และจอแสดงผล LED GOB สำหรับใช้ภายในอาคาร 00:23
หน้าจอโปสเตอร์ LED แบบตั้งพื้นพับสามทบ HD บางเฉียบ และจอแสดงผล LED GOB สำหรับใช้ภายในอาคาร
ประหยัดพลังงาน Ultra-thin Portable LED Poster Screen ภาพจอ LED สามพับ สําหรับโฆษณาภายใน 00:19
ประหยัดพลังงาน Ultra-thin Portable LED Poster Screen ภาพจอ LED สามพับ สําหรับโฆษณาภายใน
P3.91 หน้าจอพื้น LED อินเตอร์เอคทีฟ ขนาด 250mmx250mm แผ่นสําหรับภายในและภายนอก 00:30
P3.91 หน้าจอพื้น LED อินเตอร์เอคทีฟ ขนาด 250mmx250mm แผ่นสําหรับภายในและภายนอก
7000cd/m2 หน้าจอ LED ให้เช่าภายนอก P2.6 P2.9 พร้อมภาพวีดีโอ ภาพกราฟิก ข้อความข้อความ 00:51
7000cd/m2 หน้าจอ LED ให้เช่าภายนอก P2.6 P2.9 พร้อมภาพวีดีโอ ภาพกราฟิก ข้อความข้อความ
จอแสดงผลให้เช่ากลางแจ้ง
P2 P3 P4 ดิจิตอล LED แผ่นโฆษณา 00:20
P2 P3 P4 ดิจิตอล LED แผ่นโฆษณา
ผนังวิดีโอจอ LED ในภายในความละเอียดสูง มี Pixel Pitch 3.91 มิลลิเมตร อัตราการปรับปรุง 1920Hz และอายุการใช้งาน 100000 ชั่วโมง 00:18
ผนังวิดีโอจอ LED ในภายในความละเอียดสูง มี Pixel Pitch 3.91 มิลลิเมตร อัตราการปรับปรุง 1920Hz และอายุการใช้งาน 100000 ชั่วโมง
1500cd/sqm หน้าจอ LED ภายใน P2.5 P3 P4 01:01
1500cd/sqm หน้าจอ LED ภายใน P2.5 P3 P4
P3.91 หน้าจอ LED ให้เช่ากลางแจ้งที่มีอัตราการอัพเดท 1920Hz/3840Hz 3.91mm Pixel Pitch และขนาดตู้ 500*500mm/500*1000mm 00:18
P3.91 หน้าจอ LED ให้เช่ากลางแจ้งที่มีอัตราการอัพเดท 1920Hz/3840Hz 3.91mm Pixel Pitch และขนาดตู้ 500*500mm/500*1000mm
จอแสดงผลให้เช่ากลางแจ้ง
3.91 มม พิกเซล 1920Hz/3840Hz อัตราการอัพเดท CE ROHS FCC รับรอง LED Screen Outdoor Rental LED Video Wall 00:18
3.91 มม พิกเซล 1920Hz/3840Hz อัตราการอัพเดท CE ROHS FCC รับรอง LED Screen Outdoor Rental LED Video Wall
โปรแกรมแบบยืดหยุ่น LED Display Disco Lighting Club Stage P4 P3 LED โมดูลยืดหยุ่น 00:11
โปรแกรมแบบยืดหยุ่น LED Display Disco Lighting Club Stage P4 P3 LED โมดูลยืดหยุ่น
P4.81 หน้าจอแผ่น LED ภายนอก จอเช่า LED 43264dots/M2 สําหรับคอนเสิร์ตเวที 00:13
P4.81 หน้าจอแผ่น LED ภายนอก จอเช่า LED 43264dots/M2 สําหรับคอนเสิร์ตเวที
16 โหมดสแกน ด้านใน LED Display Panel 500*500mm P3.91 ผนังวีดีโอ 00:17
16 โหมดสแกน ด้านใน LED Display Panel 500*500mm P3.91 ผนังวีดีโอ